kodindy โคตรอินดี้

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

kodindythailand.blogspot.com

ยินดีต้อนรับ สู่ โคตรอินดี้ - บอร์ดเด็กแนวแห่งชาิติ / เว็บโคตรอินดี้มีปัญหา ใช้แทนไปก่อนนะครับ

Admin
    Admin
    Admin

ยินดีต้อนรับ สู่ โคตรอินดี้ - บอร์ดเด็กแนวแห่งชาิติ / เว็บโคตรอินดี้มีปัญหา ใช้แทนไปก่อนนะครับ Empty ยินดีต้อนรับ สู่ โคตรอินดี้ - บอร์ดเด็กแนวแห่งชาิติ / เว็บโคตรอินดี้มีปัญหา ใช้แทนไปก่อนนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Feb 21, 2011 3:28 pm

เป็นอีกหนึ่งช่องทางติดต่อกับ กลุ่มโคตรอินดี้

ติดตามความเคลื่อนไหวของพวกเรา โคตรอินดี้ ได้จากที่นี่

และยังเป็นที่ประชาสัมพันธ์งานเพลง และงานดนตรี อินดี้ต่าง ๆ ได้เหมือนเดิมนะครับ

ฝากบอร์ด โคตรอินดี้ ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วย

เรอทัก เอ้ยไม่ใช่ ! รักเธอ ทุกคน cheers แล้วเจอกันนนนนนน~!

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 10:19 am